ഓഫറുകളുമായി ആമസോണിന്റെ സമ്മര്‍ സെയില്‍ മെയ്‌ 4 മുതല്‍ 7വരെ

ഓഫറുകളുമായി ആമസോണ്‍ സമ്മര്‍ സെയില്‍ മെയ്‌ 4 മുതല്‍ 7വരെ. സ്മാര്‍ട്ഫോണുകള്‍, കണ്‍സ്യൂമര്‍ ഇലക്‌ട്രോണിക്സ്, ഫാഷന്‍ ഗൃഹോപകരണങ്ങള്‍, ടിവികള്‍ , സ്പോര്‍ട്സ് ഫിറ്റ്നസ് ഉപകരണങ്ങള്‍ തുടങ്ങിയ നിരവധി ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍ ഇളവുകളോടെ ലഭ്യമാകും. 100ലധികം കാറ്റഗറികളുമായി 170 ദശലക്ഷം ഉല്‍പ്പന്നങ്ങളാണ് സമ്മര്‍ സെയിലിനായി ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. പ്രൈം അംഗങ്ങള്‍ക്ക് മെയ്‌ 3 ഉച്ചക്ക് 12 മണിമുതല്‍ തന്നെ ഈ ഓഫര്‍ ലഭിക്കും.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *