ആഫ്രിക്കയില്‍ വീണ്ടും കൂട്ടക്കൊല: 26 ഗ്രാമീണരെ അക്രമികള്‍ കൊലപ്പെടുത്തി

ബുജുംബുര: ആഫ്രിക്കന്‍ രാജ്യമായ ബറുണ്ടിയില്‍ വീണ്ടും കൂട്ടക്കൊല. ഗ്രാമത്തിലേക്ക് ഇരച്ചുകയറിയ ആയുധധാരികളായ അക്രമികള്‍ 26 ഗ്രാമീണരെ കൊലപ്പെടുത്തി. സിബിറ്റോക്ക് പ്രവിശ്യയിലെ ഗ്രാമത്തിലാണ് സംഭവമുണ്ടായത്.

നിരവധി വീടുകള്‍ക്ക് തീയിടുകയും ചെയ്തതായി ദൃക്‌സാക്ഷികള്‍ പറഞ്ഞു. എന്‍കുറന്‍സിസയുടെ പ്രസിഡന്റ് കാലാവധി 2034വരെ നീട്ടി നല്‍കാനുള്ള ഹിതപരിശോധന നടക്കാനിരിക്കെയാണ് ആക്രമണമുണ്ടായിരിക്കുന്നത്. വീടുകളും കച്ചവട സ്ഥാപനങ്ങളും സംഘം കൊള്ളയടിച്ചു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *