ഗാസ സംഘര്‍ഷം: മരണസംഖ്യ 60 ആയി

ഗാസ: ഗാസയില്‍ തുടരുന്ന സംഘര്‍ഷത്തില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ടവരുടെ മരണസംഖ്യ 60 ആയി. സംഭവത്തില്‍ 400 ലേറെ പേര്‍ക്ക് പരിക്കേല്‍ക്കുകയും ചെയ്തു. ഗാസ സംഘര്‍ഷം അന്താരാഷ്ട്ര തലത്തില്‍ പ്രതിഷേധം വ്യാപകമാകുന്നുണ്ട്.

പലസ്തീനികളുടെ ഭൂമി നിയമവിരുദ്ധമായി കൈയേറി 1948 മെയ് 15ന് ഇസ്രായേല്‍ രാഷ്ട്രം സ്ഥാപിച്ചതിന്റെ എഴുപതാം വാര്‍ഷികത്തോടനുബന്ധിച്ചും യു എസ് എംബസി ജറൂസലമിലേക്ക് മാറ്റുന്നതിനെതിരെയും നടന്ന പ്രതിഷേധങ്ങള്‍ക്കിടെയായിരുന്നു ഇസ്രായേല്‍ സൈനികര്‍ നിര്‍ദയം ജനങ്ങള്‍ക്കുനേരെ വെടിയുതിര്‍ത്തത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *