ശരീരത്തെ സ്‌നേഹിക്കുന്നവര്‍ക്കായി സ്തനങ്ങള്‍ കൊണ്ടുള്ള പെയിന്റിംഗുമായി 22 കാരി

പലവിധത്തിലുള്ള ചിത്ര രചനകള്‍ നമ്മള്‍ കണ്ടിട്ടുണ്ട്. എന്നാല്‍ സ്തനങ്ങള്‍ കൊണ്ടുള്ള ഒരു പെയിന്റിംഗ് വര്‍ക്ക്‌ഷോപ്പാണ് ഇപ്പോള്‍ വാര്‍ത്തകളില്‍ ഇടം പിടിച്ചിരിക്കുന്നത്. സ്വന്തം ശരീരത്തെ സ്‌നേഹിക്കുന്നവര്‍ക്കു വേണ്ടിയുള്ള വര്‍ക്ക്‌ഷോപ്പ് എന്നാണ് നടത്തിപ്പുകാരി പറയുന്നത്.

സാറ മഷിയയാണ് വര്‍ക്ക്‌ഷോപ്പ് നടത്തുന്നത്. സ്ത്രീകള്‍ക്ക് മാത്രമാണ് പ്രവേശനം. 22 കാരിയായ വിദ്യാര്‍ത്ഥിനായാണ് ശരീരത്തെ സ്‌നേഹിക്കുന്ന സ്ത്രീകള്‍ക്കായി ഇത്തരത്തില്‍ ഒന്ന് ആരംഭിച്ചത്. സ്തനങ്ങലില്‍ പെയിന്റ് തേച്ച ശേഷം കിടന്നുകൊണ്ട് പേപ്പറില്‍ വരയ്ക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്.

ഒരോ വര്‍ക്ക്‌ഷോപ്പും മൂന്ന് മണിക്കൂറാണ് നീണ്ട് നില്‍ക്കുന്നത്. പെയിന്റിംഗിന് പുറമെ നൃത്തവും വര്‍ക്ക്‌ഷോപ്പിന്റെ ഭാഗമാണ്. തന്റെ തന്നെ ആര്‍ത്തവ രക്തം കൊണ്ട് ചിത്രം വരച്ചാണ് സാറ വര്‍ക്ക്‌ഷോപ്പിന് തുടക്കം കുറിച്ചത്. സ്ത്രീകളുടെ ശരീര സൗന്ദര്യത്തെ കുറിച്ച് അവര്‍ക്ക് ഒരു ചിന്ത ഉണ്ടാക്കുക എന്നതാണ് ലക്ഷ്യമെന്ന് സാറ പറയുന്നു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *