ഐപിഎല്‍: റെക്കോര്‍ഡുകള്‍ തകര്‍ത്ത് ഹോട്ട്സ്റ്റാര്‍ വ്യൂവര്‍ഷിപ്പ്

മുംബൈ: ഐപിഎല്‍ മത്സരങ്ങളില്‍ റെക്കോര്‍ഡ് വ്യൂവര്‍ഷിപ്പുമായി ഹോട്ട്സ്റ്റാര്‍. വാങ്കഡേ സ്റ്റേഡിയത്തില്‍ നടന്ന ചെന്നൈ സൂപ്പര്‍ കിംഗ്‌സ്‌സണ്‍റൈസേഴ്‌സ് ഹൈദരാബാദ് മത്സരം 8.3 മില്യണ്‍ ആളുകളാണ് ഹോട്ട്സ്റ്റാറില്‍ വീക്ഷിച്ചതെന്നാണ് പുറത്ത് വരുന്ന കണക്കുകള്‍. ഹോട്ട്സ്റ്റാറിന്റെ സിഇഒ അജിത്ത് മോഹന്‍ ആണ് ഈ വിവരം മാധ്യമങ്ങളോട് പങ്കുവെച്ചത്.

എലിമിനേറ്റര്‍ മത്സരത്തിന്റെ കണക്കുകള്‍ ഹോട്ട്സ്റ്റാര്‍ ഇതുവരെ പുറത്ത് വിട്ടിട്ടില്ല. മേയ് 27നു മുംബൈയില്‍ നടക്കുന്ന ഫൈനല്‍ മത്സരത്തിനു ഇതിലുമധികം പ്രേക്ഷകരുണ്ടാകുമെന്നാണ് ഹോട്ട്സ്റ്റാറിന്റെ വിലയിരുത്തല്‍.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *