സുധ ബാലകൃഷ്ണനെ ആര്‍ബിഐ ചീഫ് ഫിനാന്‍ഷ്യല്‍ ഓഫീസറായി നിയമിച്ചു

ന്യൂഡല്‍ഹി: സുധ ബാലകൃഷ്ണനെ ആര്‍ബിഐയുടെ ചീഫ് ഫിനാന്‍ഷ്യല്‍ ഓഫീസ(സിഎഫ്ഒ)റായി നിയമിച്ചു. ചാര്‍ട്ടേഡ് അക്കൗണ്ടന്റായ സുധ ബാലകൃഷ്ണന്‍ നാഷണല്‍ സെക്യൂരീറ്റീസ് ഡെപ്പോസിറ്ററി(എന്‍എസ്ഡിഎല്‍)യുടെ വൈസ് പ്രസിഡന്റായി പ്രവര്‍ത്തിച്ചുവരികയായിരുന്നു.

മൂന്നുവര്‍ഷത്തേയ്ക്കാണ് നിയമനം. ഇതാദ്യമായാണ് റിസര്‍വ് ബാങ്കില്‍ സിഎഫ്ഒയെ നിയമിക്കുന്നത്. ഉര്‍ജിത് പട്ടേല്‍ ഗവര്‍ണറായി ചുമതലയേറ്റശേഷം നടക്കുന്ന നിര്‍ണായകമായ തീരുമാനങ്ങളിലൊന്നാണ് സിഎഫ്ഒയുടെ നിയമനം.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *