അത്‌ലറ്റിക്കോ മാഡ്രിഡ് വീണ്ടും ഐഎസ്എല്ലിലേക്ക്

ന്യൂഡല്‍ഹി: കഴിഞ്ഞ സീസണ്‍ വരെ എ ടി കെ കൊല്‍ക്കത്തയുടെ ഒപ്പം സഹകരിച്ച ലാലിഗ ക്ലബായ അത്‌ലറ്റിക്കോ മാഡ്രിഡ് ഐ എസ് എല്ലിലേക്ക് തിരിച്ചു വരവിനൊരുങ്ങുന്നതായി റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. കഴിഞ്ഞ തവണ കൊല്‍ക്കത്തന്‍ ക്ലബുമായി പിരിഞ്ഞ ടീം ഇപ്പോള്‍ വീണ്ടും ഐ എസ് എല്ലിലേക്ക് വരാന്‍ വേണ്ടി അന്തിമ ചര്‍ച്ചകള്‍ നടത്തുകയാണ് എന്നാണ് വിവരം. ജംഷദ്പൂര്‍ എഫ് സിയാണ് അത്‌ലറ്റിക്കോ മാഡ്രിഡുമായി സഹകരിക്കാന്‍ ഒരുങ്ങുന്നത്.

ഇതിനായി ജംഷദ്പൂര്‍ എഫ് സി മാനേജ്‌മെനന്റ് ഇപ്പോള്‍ മാഡ്രിഡിലാണ് ഉള്ളത്. എ ടി കെ മാനേജ്‌മെന്റുമായി ഉണ്ടായ അഭിപ്രായ വ്യത്യാസം ഇരു ക്ലബുകളും പിരിയുന്നതില്‍ എത്തിക്കുകയായിരുന്നു.

മുമ്പ് മൂന്ന് സീസണില്‍ അത്‌ലറ്റിക്കോ മാഡ്രിഡ് എടികെയെ പിന്തുണച്ചപ്പോള്‍ ക്ലബ് രണ്ട് കിരീടങ്ങള്‍ ഐ എസ് എല്ലില്‍ നേടിയിരുന്നു. ക്ലബിന് വേണ്ട ട്രെയിനിങ് സൗകര്യങ്ങള്‍, പരിശീലകര്‍ എന്നിവയൊക്കെ അത്‌ലറ്റിക്ക് മാഡ്രിഡായിരുന്നു എടികെയ്ക്ക് കഴിഞ്ഞ സീസണ്‍ വരെ നല്‍കിയത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *