ഇനി മുതല്‍ ഹെല്‍മറ്റ് ധരിക്കാത്തവര്‍ക്ക് പിഴയില്ല, പകരം പുതിയ ഹെല്‍മെറ്റ്

കൊച്ചി: ഹെല്‍മറ്റ് ധരിക്കാതെ ഇരുചക്രവാഹനമോടിച്ചാല്‍ പിഴ ഈടാക്കാറാണ് പതിവ്. എന്നാല്‍ ഹെല്‍മറ്റ് ധരിക്കാതെ വാഹമോടിക്കുന്നവര്‍ക്ക് പുതിയ ഹെല്‍മറ്റ് നല്‍കിയാലോ? അത്തരമൊരു വിചിത്രസംഭവത്തിനാണ് കൊച്ചി സാക്ഷ്യം വഹിച്ചത്. ‘സംഗതി’ മോട്ടോര്‍ വാഹനവകുപ്പിന്റെ ബോധവത്കരണ പരിപാടിയായിരുന്നു.

മോട്ടോര്‍ വാഹന വകുപ്പിന്റെ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളിലൂടെ ജനങ്ങളെ ബോധവത്കരിക്കാനാണ് ശ്രമമെന്നും ഇനിയും ബോധവത്കരണ പരിപാടികള്‍ തുടരുമെന്നും അധികൃതര്‍ അറിയിച്ചു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *