പാചക വാതക ടാങ്കര്‍ ലോറ് മറിഞ്ഞു: ഗതാഗതം സ്തംഭിച്ചു

കാഞ്ഞങ്ങാട്: പാചക വാതകം നിറയ്ക്കുവാന്‍ പോവുകയായിരുന്ന ടാങ്കര്‍ ലോറി നിയന്ത്രണം വിട്ട് മറിഞ്ഞു. പുതിയ കോട്ട ടിബി റോഡ് ജംഗ്ഷനില്‍ സൗത്ത് ഇന്ത്യന്‍ ബാങ്കിന് മുന്നില്‍ ഇന്നലെ പുലര്‍ച്ചെ 4.45 ഓടെയാണ് അപകടമുണ്ടായത്.

ഒഴിഞ്ഞ ടാങ്കറായതിനാലും റോഡില്‍ തിരക്കില്ലാത്തതിനാലും വന്‍ദുരന്തംഒഴിവായി. കണ്ണൂരില്‍ നിന്ന് മംഗളൂരുവിലേക്ക് പോകുകയായിരുന്ന ലോറിയാണ് അപകടത്തില്‍പ്പെട്ടത്. ടാങ്കര്‍ലോറി റോഡിന് കുറുകെ കിടന്നതിനാല്‍ മെയിന്‍ റോഡ് വഴിയുള്ള ഗതാഗതം സ്തംഭിച്ചു. 11.30ഓടെ ക്രെയിന്‍ എത്തിച്ചാണ് ടാങ്കര്‍ നീക്കിയത്. റോഡില്‍ ഒഴുകിയ ഡീസല്‍ ഫയര്‍ഫോഴ്‌സ് നീക്കം ചെയ്തു.

ബൈക്ക് യാത്രക്കാരനെ രക്ഷിക്കാനായി ലോറി വെട്ടിച്ചപ്പോള്‍ നിയന്ത്രണം വിട്ട് സോളാര്‍ പാനല്‍ സ്ഥാപിച്ച തൂണില്‍ ഇടിച്ചാണ് മറിഞ്ഞത്. അപകടത്തില്‍ ഡ്രൈവര്‍ തമിഴ്‌നാട് സ്വദേശി സുധാകരന്‍ പരിക്കേറ്റു. തൊട്ട് പിന്നാലെ വന്ന ടാങ്കര്‍ ലോറിയിലെ ജീവനക്കാരാണ് ഡ്രൈവറെ ആശുപത്രിയിലെത്തിച്ചത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *