കെവി ചൗധരിയുടെ സെന്‍ട്രല്‍ വിജിലന്‍സ് കമ്മീഷണര്‍ നിയമനം സുപ്രീംകോടതി ശരിവച്ചു

ന്യൂഡല്‍ഹി: കെവി ചൗധരിയുടെ സെന്‍ട്രല്‍ വിജിലന്‍സ് കമ്മീഷണര്‍ നിയമനം ശരിവെച്ച് സുപ്രീംകോടതി. ജസ്റ്റിസ് അരുണ്‍ മിശ്ര തലവനായിട്ടുള്ള ബെഞ്ചാണ് ഉത്തരവ് ശരിവെച്ചുകൊണ്ട് ഓര്‍ഡറിറക്കിയത്.

എന്‍ ജി ഒ സംഘടന നല്‍കിയ ഹര്‍ജിയെ തുടര്‍ന്നാണ് സെന്‍ട്രല്‍ വിജിലന്‍സ് കമ്മീഷമണറുടെയും വിജിലന്‍സ് കമ്മീഷണറുടെയും നിയമന ഉത്തരവ് തടഞ്ഞ് വച്ചിരുന്നത്.

സെന്‍ട്രല്‍ വിജിലന്‍സ് കമ്മീഷണറായി തിരഞ്ഞെടുത്ത ചൗധരിയും, വിജിലന്‍സ് കമ്മീഷണറായി തിരഞ്ഞെടുത്ത ടി എം ഭാസിന്‍ എന്നിവര്‍ സത്യസന്ധത പുലര്‍ത്തുന്നവരല്ല എന്നു കാണിച്ചാണ് എന്‍ ജി ഒ ഇരുവരുടെയും നിയമനത്തിനെതിരെ പരാതി നല്‍കിയിരുന്നത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *