ക​ലാ​ശ​പ്പോ​രി​ന് മ​ഹേ​ന്ദ്ര സിം​ഗ് ധോ​ണി​യു​ടെ ചെ​ന്നൈ സൂ​പ്പ​ര്‍ കിം​ഗ്സ്

ഐ​പി​എ​ല്‍ ട്വി​ന്‍റി20 ക​ലാ​ശ​പ്പോ​രി​ന് മ​ഹേ​ന്ദ്ര സിം​ഗ് ധോ​ണി​യു​ടെ ചെ​ന്നൈ സൂ​പ്പ​ര്‍ കിം​ഗ്സ്. ടോസ് നഷ്ടമായി ബാറ്റിംഗിനിറങ്ങിയ ഡല്‍ഹി നിശ്ചിത ഓവറില്‍ 9 വിക്കറ്റിന് 147 റണ്‍സ് എടുത്തു. ചെന്നെെക്കായി രവീന്ദ്ര ജഡേജ, ഹര്‍ഭജന്‍ സിങ്, ബ്രാവോ, ദീപക് ചഹാര്‍ എന്നിവര്‍ രണ്ട് വിക്കറ്റ് വീതമെടുത്തു.

25 പന്തില്‍ നിന്നും 38 റണ്‍സെടുത്ത റിഷഭ് പന്താണ് ഡല്‍ഹിയുടെ ടോപ് സ്കോറര്‍. കോളിന്‍ മണ്‍റോ 27 റണ്‍സെടുത്ത് പുറത്തായി. ശിഖര്‍ ധവാന്‍ (14 പന്തില്‍ 18 റണ്‍സ്) ശ്രേയസ് അയ്യര്‍ (18 പന്തില്‍ നിന്ന് 13 റണ്‍സ്), റൂഥര്‍ഫോര്‍ഡ് (12 പന്തില്‍ 10 റണ്‍സ്) കീമോ പൗള്‍ (7 പന്തില്‍ 3 റണ്‍സ്) എന്നിവര്‍‌ നിലയുറപ്പിക്കും മുന്നേ ക്രീസ് വിട്ടു. ചെന്നെെക്കായി ഇമ്രാന്‍ താഹിറും ഒരു വിക്കറ്റ് എടുത്തു.

ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച​യാ​ണ് മും​ബൈ-​ചെ​ന്നൈ ഫൈ​ന​ല്‍. ചെ​ന്നൈ​യു​ടെ എ​ട്ടാം ഫൈ​ന​ലാ​ണി​ത്. 2015ലാ​ണ് ചെ​ന്നൈ​യും മും​ബൈ​യും അ​വ​സാ​നം ഫൈ​ന​ലി​ല്‍ ഏ​റ്റു​മ​ട്ടി​യ​ത്. അ​ന്ന് മും​ബൈ​യ്ക്കാ​യി​രു​ന്നു ജ​യം. 2013ലും 2010​ലും ഇ​രു ടീ​മു​ക​ളും ഫൈ​ന​ലി​ല്‍ പ​ര​സ്പ​രം ഏ​റ്റു​മു​ട്ടി​യി​രു​ന്നു

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *