പ്ലസ് ടു പരീക്ഷാഫലം പ്രഖ്യാപിച്ചു; കൊറോണക്കാലത്ത് റെക്കോര്‍ഡ് വിജയം

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ഈ ​വ​ര്‍​ഷ​ത്തെ ഹ​യ​ര്‍​സെ​ക്ക​ന്‍​ഡ​റി, വൊ​ക്കേ​ഷ​ണ​ല്‍ ഹ​യ​ര്‍​സെ​ക്ക​ന്‍​ഡ​റി പ​രീ​ക്ഷാ​ഫ​ലം പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചു. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം പി​ആ​ര്‍​ഡി ചേം​ബ​റി​ല്‍ ന​ട​ന്ന വാ​ര്‍​ത്താ സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ല്‍ പൊ​തു​വി​ഭ്യാ​ഭ്യാ​സ മ​ന്ത്രി വി. ​ശി​വ​ന്‍​കു​ട്ടി​യാ​ണ് ഫ​ലം പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച​ത്.ഹ​യ​ര്‍ സെ​ക്ക​ന്‍​ഡ​റി വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ല്‍ 87.94 ശ​ത​മാ​നം വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ വി​ജ​യി​ച്ചു. 85.13 ശ​ത​മാ​ന​മാ​യി​രു​ന്നു ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍​ഷ​ത്തെ വി​ജ​യ​ശ​ത​മാ​നം. 3,28,702 പേ​ര്‍ ഉ​ന്ന​ത പ​ഠ​ന​ത്തി​ന് യോ​ഗ്യ​ത നേ​ടി. ഇ​തി​ല്‍ 48,383 പേ​ര്‍ മു​ഴു​വ​ന്‍ വി​ഷ​യ​ത്തി​നും എ ​പ്ല​സ് നേ​ടി.

ഹ്യു​മാ​നി​റ്റീ​സി​ന് 80.4 ശ​ത​മാ​ന​വും കൊ​മേ​ഴ്സ് വി​ഭ​ഗ​ത്തി​ല്‍ 89.13 ശ​ത​മാ​ന​വും ക​ലാ​മ​ണ്ഡ​ലം 89.33 ശ​ത​മാ​ന​വും ടെ​ക്നി​ക്ക​ല്‍ 84.39 ശ​ത​മാ​നം പേ​രും വി​ജ​യം ക​ര​സ്ഥ​മാ​ക്കി. വി​ജ​യ​ശ​ത​മാ​നം കൂ​ടു​ത​ല്‍ എ​റ​ണാ​കു​ളം ജി​ല്ല​യി​ലാ​ണ്. 91.11 ശ​ത​മാ​നം. കു​റ​വ് പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട ജി​ല്ല​യി​ലാ​ണ് (82.53 ശ​ത​മാ​നം).136 സ്കൂ​ളു​ക​ള്‍ നൂ​റ് ശ​ത​മാ​നം വി​ജ​യം ക​ര​സ്ഥ​മാ​ക്കി​യെ​ന്നും മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു. ഓ​പ്പ​ണ്‍ സ്കൂ​ള്‍ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ല്‍ 53 ശ​ത​മാ​ന​മാ​ണ് വി​ജ​യം. ഓ​പ്പ​ണ്‍ സ്കൂ​ളി​ല്‍ 25,293 വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ വി​ജ​യി​ച്ചു.

വൊ​ക്കേ​ഷ​ണ​ല്‍ ഹ​യ​ര്‍​സെ​ക്ക​ന്‍​ഡ​റി​യി​ല്‍ 80.36 ശ​ത​മാ​ന​മാ​ണ് വി​ജ​യം. ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍​ഷം 76.06 ശ​ത​മാ​ന​മാ​യി​രു​ന്നു വി​ജ​യം. വൊ​ക്കേ​ഷ​ണ​ല്‍ ഹ​യ​ര്‍​സെ​ക്ക​ന്‍​ഡ​റി​യി​ല്‍ 239 വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ എ​ല്ലാ വി​ഷ​യ​ത്തി​ലും എ ​പ്ല​സ് നേ​ടി.സ്പെ​ഷ​ല്‍ സ്കൂ​ളു​ക​ളി​ല്‍ നൂ​റ് ശ​ത​മാ​നം വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളും വി​ജ​യി​ച്ചു. വ്യ​ക്തി​ഗ​ത പ​രീ​ക്ഷാ ഫ​ലം വൈ​കു​ന്നേ​രം നാ​ല് മു​ത​ല്‍ ല​ഭ്യ​മാ​കു​മെ​ന്നും മ​ന്ത്രി കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ര്‍​ത്തു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *