ടെമ്പോട്രാവലര്‍ ഓട്ടോയില്‍ ഇടിച്ചു: ഒരാള്‍ മരിച്ചു

കുറവിലങ്ങാട്: ടെമ്പോട്രാവലര്‍ ഓട്ടോയില്‍ ഇടിച്ച് അപകടം. അപകടത്തില്‍ ഓട്ടോഡ്രൈവര്‍ മരിച്ചു. മോനിപ്പള്ളി വട്ടിയന്തുങ്കല്‍ റെജി. വി.എന്‍ (47) ആണ് മരിച്ചത്. ഞായറാഴ്ച രാവിലെ 9.45 ന് എംസി റോഡില്‍ കുര്യനാട് മുണ്ടിയാനിപ്പറമ്പ് വളവില്‍ വെച്ച് മോനിപ്പള്ളി ഭാഗത്തുനിന്നുംവന്ന ഓട്ടോയില്‍ എതിര്‍ദിശയില്‍വന്ന ടെമ്പോട്രാവലര്‍ ഇടിച്ചുകയറുകയായിരുന്നു. ഇടിയുടെ ആഘാതത്തില്‍ ഓട്ടോ, റോഡരികിലെ പാടത്തേക്ക് തെറിച്ചുവീണു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *