മാ​നാ​ഞ്ചി​റ-​വെ​ള്ളി​മാ​ടു​കു​ന്ന് റോ​ഡ് വി​ക​സ​നം; മേ​യ് 18ന് കൂ​ട്ട ഉ​പ​വാ​സ സ​മ​രം

കോ​ഴി​ക്കോ​ട്: മാ​നാ​ഞ്ചി​റ-​വെ​ള്ളി​മാ​ടു​കു​ന്ന് റോ​ഡ് വി​ക​സ​ന​ത്തി​ന സ​മ്മ​ത പ​ത്രം ന​ല്‍​കി​യ​വ​രു​ടെ ഭൂ​മി ഏ​റ്റെ​ടു​ക്കാ​ന്‍ 112 കോ​ടി രൂ​പ ഉ​ട​ന്‍ അ​നു​വ​ദി​ക്കു​ക, അ​വ​ശേ​ഷി​ക്കു​ന്ന ഭൂ​മി എ​ല്‍​എ നി​യ​മ​പ്ര​കാ​രം ഏ​റ്റെ​ടു​ക്കു​ക, ക​ച്ച​വ​ട​ക്കാ​ര്‍​ക്കും തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ള്‍​ക്കും ന​ഷ്ട​പ​രി​ഹാ​രം ന​ല്‍​കു​ക എ​ന്നീ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ന്ന​യി​ച്ച്‌ ഡോ.​എം.​ജി.​എ​സ് നാ​രാ​യ​ണ​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ ഈ ​മാ​സം ന​ട​ത്താ​ന്‍ തീ​രു​മാ​നി​ച്ചി​രു​ന്ന അ​ന​ശ്ചി​ത​കാ​ല കൂ​ട്ട​നി​രാ​ഹാ സ​മ​രം മേയ് 18ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി. ദേ​ഹാ​സ്വാ​സ്ഥ്യ​ത്തെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലാ​യി​രു​ന്ന എം​ജി​എ​സി​ന് കു​റ​ച്ച്‌ ദി​വ​സം വി​ശ്ര​മം നി​ര്‍​ദേ​ശി​ച്ച​തി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്നാ​ണ് സ​മ​രം മാ​റ്റിയത്.നി​രാ​ഹാ​ര സ​മ​രം വി​ജ​യി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യി ഏ​പ്രി​ല്‍ 29, 30 തീ​യ​തി​ക​ളി​ല്‍ വെ​ള്ളി​മാ​ടു​കു​ന്ന് , ന​ട​ക്കാ​വ്, സി​വി​ല്‍ സ്റ്റേ​ഷ​ന്‍ എ​ന്നി​വ​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ റ​സി​ഡ​ന്‍റ്സ് അ​സോ​സി​യേ​ഷ​ന്‍ ഭാ​ര​വാ​ഹി​ക​ള്‍‌ കോ​ര്‍​പ​റേ​ഷ​ന്‍ കൗ​ണ്‍​സി​ല​ര്‍​മാ​ര്‍, സാ​മൂ​ഹ്യ-​സാം​സ്കാ​രി​ക-​രാ​ഷ്ട്രീ​യ സം​ഘ​ട​നാ ഭാ​ര​വാ​ഹി​ക​ള്‍ എ​ന്നി​വ​രെ പ​ങ്കെ​ടു​പ്പി​ച്ച്‌ സം​യു​ക്ത മേ​ഖ​ലാ ക​ണ്‍​വ​ന്‍​ഷ​നു​ക​ള്‍ വി​ളി​ച്ചു ചേ​ര്‍​ക്കും. മെ​യ് 11ന് ​ആ​ക്‌​ഷ​ന്‍ ക​മ്മി​റ്റി വ​ര്‍​ക്കിം​ഗ് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് മാ​ത്യു ക​ട്ടി​ക്കാ​ന​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ വെ​ള്ളി​മാ​ടു​കു​ന്ന് മു​ത​ല്‍ മാ​നാ​ഞ്ചി​റ വ​രെ വാ​ഹ​പ്ര​ച​ര​ണ ജാ​ഥ ന​ട​ത്തും. ഉ​ച്ച​യ്ക്ക് മൂ​ന്നി​ന് വെ​ള്ളി​മാ​ടു​കു​ന്ന് ജെ​ഡി​റ്റി സ്കൂ​ള്‍ സ​മീ​പ​ത്ത് ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്യു​ന്ന ജാ​ഥ കി​ഡ്സ​ണ്‍ കോ​ര്‍​ണ​റി​ല്‍ സ​മാ​പി​ക്കും

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *