വിരാട് കൊഹ്‌ലിക്ക് ഖേല്‍രത്‌ന: ബിസിസിഐയുടെ ശുപാര്‍ശ

ന്യൂഡല്‍ഹി: ഇന്ത്യന്‍ ക്രിക്കറ്റ് ടീം നായകന്‍ വിരാട് കൊഹ്‌ലിയെ കായിക രംഗത്തെ പരമോന്നത ബഹുമതിയായ ഖേല്‍രത്‌ന പുരസ്‌കാരത്തിനായി ബി.സി.സി.ഐ ശുപാര്‍ശ ചെയ്തു. മുന്‍ ഇന്ത്യന്‍ ക്രിക്കറ്റ് ടീം ക്യാപ്ടന്‍ സുനില്‍ ഗാവസ്‌കറിന് ധ്യാന്‍ ചന്ദ് അവാര്‍ഡിനും ശുപാര്‍ശ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. കായിക രംഗത്ത് നല്‍കിയ സംഭാവനകള്‍ പരിഗണിച്ചാണിത്.

2013ല്‍ അര്‍ജുന അവാര്‍ഡ് നേടിയ കൊഹ്‌ലി 2017ല്‍ പദ്മശ്രീ പുരസ്‌കാരത്തിനും അര്‍ഹനായിരുന്നു.

മറ്റൊരു ഇന്ത്യന്‍ ക്രിക്കറ്റ് താരം ശിഖര്‍ ധവാന്‍,? വനിതാ താരം സ്മൃതി മന്ഥാന എന്നിവരെ നേരത്തെ തന്നെ ബി.സി.സി.ഐ അര്‍ജുന അവാര്‍ഡിനായി ശുപാര്‍ശ ചെയ്തിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം ഇംഗ്‌ളണ്ടില്‍ നടന്ന ഐ.സി.സി വനിതാ ലോകകപ്പില്‍ സ്മൃതി മികച്ച പ്രകടനം നടത്തിയിരുന്നു. വനിതാ റാങ്കിംഗില്‍ നാലാം സ്ഥാനത്താണ് സ്മൃതി.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *