ഹോങ്കോങ്ങില്‍ നിന്ന് ന്യൂയോര്‍ക്കിലേക്ക്: നീരവ് മോദിയെ പിന്തുടര്‍ന്ന് പിഎന്‍ബി ഡിറ്റക്ടീവ് ഏജന്‍സി

ന്യൂയോര്‍ക്ക്: ഇന്ത്യയില്‍ നിന്ന് കോടികളുടെ ബാങ്ക് തട്ടിപ്പ് നടത്തി രാജ്യം വിട്ട വിവാദ വജ്രവ്യാപാരി നീരവ് മോദി ന്യൂയോര്‍ക്കിലെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. ന്യൂയോര്‍ക്കിലെ ലോസ് റീജന്‍സി ഹോട്ടലിന് സമീപം മോദിയെ കണ്ടവരുണ്ട്.

നേരത്തെ നീരവ് മോദി ഹോംങ്കോങ്ങിലുണ്ടെന്നായിരുന്നു റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. മോദിയെ പിടികൂടാന്‍ കേന്ദ്രസര്‍ക്കാര്‍ ഹോങ്കോങ് ഭരണകൂടത്തെ സമീപിച്ചതോടെ മോദി ലണ്ടനിലേക്ക് കടന്നു, അവിടെനിന്ന് അമേരിക്കയിലേക്കും. ബെല്‍ജിയം പാസ്‌പോര്‍ട്ട് ഉപയോഗിച്ചായിരുന്നു മോദിയുടെ യാത്ര.

നീരവ് മോദിയെ പിടികൂടാന്‍ പിഎന്‍ബി സ്വകാര്യ ഡിറ്റക്ടീവ് ഏജന്‍സിയെ ഏല്‍പ്പിച്ചിരുന്നു. ഇതില്‍ നിന്നാണ് പുതിയ വിവരങ്ങള്‍ ലഭിച്ചത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *