മെസ്സിയില്ലാതെ ര​ണ്ടു ഗോ​ളു​ക​ൾ​ക്ക് അ​ർ​ജ​ന്‍റീ​ന ഇ​റ്റ​ലി​യെ പ​രാ​ജ​യ​പ്പെ​ടു​ത്തി

ല​ണ്ട​ൻ: സൂ​പ്പ​ർ​താ​രം ല​യ​ണ​ൽ മെ​സി​യി​ല്ലാ​തെ​യും ജ​യി​ക്കാ​ൻ സാ​ധി​ക്കു​മെ​ന്ന് അ​ർ​ജ​ന്‍റീ​ന ലോ​ക​ക​പ്പി​നു മു​മ്പ് തെ​ളി​യി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്നു. മെ​സി​യി​ല്ലാ​തെ ഇ​റ​ങ്ങി​യ അ​ർ​ജ​ന്‍റീ​ന ഇ​റ്റ​ലി​യെ എ​തി​രി​ല്ലാ​ത്ത ര​ണ്ടു ഗോ​ളു​ക​ൾ​ക്ക് പ​രാ​ജ​യ​പ്പെ​ടു​ത്തി. ഗോ​ൾ ര​ഹി​ത​മാ​യ ആ​ദ്യ പ​കു​തി​ക്കു ശേ​ഷം ക​ളി​യു​ടെ അ​വ​സാ​ന 15 മി​നി​റ്റി​ലാ​യി​രു​ന്നു അ​ർ​ജ​ന്‍റീ​ന സ്കോ​ർ ചെ​യ്ത​ത്. പ​ക​ര​ക്കാ​രാ​യി ക​ള​ത്തി​ലെ​ത്തി​യ എ​വ​ർ ബ​നേ​ഗ​യും മാ​നു​വ​ൽ ലാ​ൻ​സി​നി​യു​മാ​ണ് ഗോ​ൾ നേ​ടി​യ​ത്. മാ​ഞ്ച​സ്റ്റ​ര്‍ സി​റ്റി​യു​ടെ സ്റ്റേ​ഡി​യ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു മ​ത്സ​രം.മു​ട്ടി​നേ​റ്റ പ​രി​ക്കി​നെ​ത്തു​ട​ര്‍​ന്ന് വി​ശ്ര​മ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്ന സെ​ര്‍​ജി​യോ അ​ഗ്വേ​റോ​യും ഇ​ല്ലാ​തെ​യാ​ണ് അ​സൂ​റി​ക​ളെ അ​ർ​ജ​ന്‍റീ​ന നേ​രി​ട്ട​ത്. ഗോ​ണ്‍​സാ​ലോ ഹി​ഗ്വെ​യ്ന്‍, എ​യ്ഞ്ച​ല്‍ ഡി ​മ​രി​യ, മാ​നു​വ​ൽ ലാ​ൻ​സി​നി എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് ഇ​തോ​ടെ ജോ​ർ​ജ് സം​പോ​ളി ആ​ക്ര​മ​ണ ചു​മ​ത​ല ഏ​ൽ​പ്പി​ച്ച​ത്

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *