സൗദി അറേബ്യയില്‍ മലയാളി വീട്ടമ്മയെ തൂങ്ങിമരിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടെത്തി

അല്‍ഹസ: മലയാളിയായ വീട്ടമ്മയെ സൗദിയില്‍ തൂങ്ങിമരിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടെത്തി. തൃശൂര്‍ ആമ്പല്ലൂര്‍ സ്വദേശി ജയരാജന്‍ഫറെ ഭാര്യ സുവര്‍ണ്ണയെ (43) ആണ് ഹഫൂഫിലെ താമസസ്ഥലത്ത് തൂങ്ങി മരിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടെത്തിയത്. ഏഴുവര്‍ഷമായി സൗദിയിലാണ് ഇവര്‍ താമസം.പത്താം ക്ലാസ് പരീക്ഷ എഴുതുന്ന മകളെ ഇവര്‍ രാവിലെ സ്‌കൂളിലേക്ക് അയച്ചിരുന്നു. ഇതിനു ശേഷമാണ് തൂങ്ങിമരിച്ചത് എന്നാണ് സംശയം. പരീക്ഷ കഴിഞ്ഞെത്തിയ മകള്‍ അമ്മ വാതില്‍ തുറക്കാത്തതിനെ തുടര്‍ന്ന് അച്ഛനെ വിവരമറയിക്കുകയായിരുന്നു.തുടര്‍ന്ന് ജനല്‍ വഴി അകത്തു കയറി നോക്കിയപ്പോഴാണ് മൃതദേഹം കണ്ടത്. കൈഞരമ്പ് മുറിച്ച നിലയിലായിരുന്നു മൃതദേഹം. മകളുടെ പരീക്ഷ കഴിഞ്ഞ് സൗദി ജീവിതം മതിയാക്കി നാട്ടിലേക്ക് തിരിക്കാനിരിക്കുകയായിരുന്നു ഇവര്‍ എന്ന് ബന്ധുക്കള്‍ പറഞ്ഞു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *