റോ​യ​ൽ എ​ൻ​ഫീ​ൽഡി​ന്‍റെ ര​ണ്ടു മോ​ഡ​ലു​ക​ൾ ഇ​​ന്ത്യ​​ൻ വിപണിയിലേക്ക്‌

റോ​​യ​​ൽ എ​​ൻ​​ഫീ​​ൽ​​ഡി​​ന്‍റെ ഇ​​ന്‍റ​​ർ​​സെ​​പ്റ്റ​​ർ 650, കോ​​ണ്ടി​​നെന്‍റ​​ൽ ജി​​ടി 650 എ​​ന്നീ ര​​ണ്ടു പു​​തി​​യ മോ​​ഡ​​ലു​​ക​​ൾ ജൂണിൽ ​​ ഇ​​ന്ത്യ​​ൻ വി​​പ​​ണി​​യി​​ലെ​​ത്തും.​​ ഇ​​തേ​​ സ​​മ​​യം​ത​​ന്നെ ര​​ണ്ടു ബൈ​​ക്കു​​ക​​ളും ഓ​​സ്ട്രേ​​ലി​​യ​​യി​​ൽ അ​​വ​​ത​​രി​​പ്പി​​ക്കാ​​നും ഇവർ ശ്ര​​മി​​ക്കു​​ന്നു​​ണ്ട്.റോ​​യ​​ൽ​​എ​​ൻ​​ഫീ​​ൽ​​ഡ് ഇ​​തു​​വ​​രെ അ​​വ​​ത​​രി​​പ്പി​​ച്ചി​​ട്ടു​​ള്ള മോ​​ഡ​​ലു​​ക​​ളി​​ൽ ഏ​​റ്റ​​വും പു​​ത്ത​​ൻ സാ​​ങ്കേ​​തി​​വി​​ദ്യ​​യും സം​​വി​​ധാ​​ന​​ങ്ങ​​ളു​​മു​​പ​​യോ​​ഗി​​ച്ചി​​രി​​ക്കു​​ന്ന​​വ​​യാ​​ണ് ഇ​​ന്‍റ​​ർ​​സെ​​പ്റ്റ​​റും കോ​​ണ്ടി​​ന​​ന്‍റ​​ലും. ഓ​​യി​​ൽ കൂ​​ളിം​​ഗ് സം​​വി​​ധാ​​ന​​മു​​ള്ള 647 സി​​സി ഫോ​​ർ സ്ട്രോ​​ക്ക് ര​​ണ്ടു സി​​ല​​ണ്ട​​ർ എ​​ൻ​ജി​​നാ​​ണ് ര​​ണ്ടു മോ​​ഡ​​ലുക​ളി​ലും ക​രു​ത്ത് പ​ക​രു​ന്ന​ത്. ടെ​​ലി​​സ്കോ​​പ്പി​​ക് ഫ്ര​​ണ്ട് ഫോ​​ർ​​ക്സ്,ട്വി​​ൻ റി​​യ​​ർ ഷോ​​ക് അ​​പ്സോ​​ർ​​ബ​​ർ, ഇ​​രു ച​​ക്ര​​ങ്ങ​​ളി​​ലും ഡി​​സ്ക് ബ്രേ​​ക്, ഡ​​ബി​​ൾ ക്രേ​​ഡി​​ൽ ക്രേ​​ഡി​​ൽ ഫ്രെ​​യിം എ​​ന്നി​​വ​​യാ​​ണ് ഇ​​രു മോ​​ഡ​​ലു​​ക​​ളി​​ലും പൊ​​തു​​വാ​​യു​​ള്ള മ​റ്റു സ​​വി​​ശേ​​ഷ​​ത​​ക​​ൾ. ര​ണ്ടു മോ​ഡ​ലു​ക​ൾ​ക്കും ഏ​ക​ദേ​ശം നാ​ലു ല​ക്ഷം രൂ​പ വി​ല​യാ​കു​മെ​ന്നാ​ണു വി​ല​യി​രു​ത്ത​ൽ.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *