ആന്‍ഡി വോണിനൊപ്പം പുതിയ ലുക്കില്‍ ദിലീപ്

ദിലീപ് നായകനാകുന്ന കമ്മാരസംഭവത്തിന്റെ അവസാനഘട്ട ചിത്രീകരണം കൊച്ചിയില്‍ നടക്കുകയാണ്. നമിത പ്രമോദാണ് ചിത്രത്തിലെ നായിക. താടിവെച്ച ദിലീപിനെയാണ് കമ്മാരസംഭവത്തിന്റെ പോസ്റ്ററില്‍ കണ്ടത്. ഇപ്പോള്‍ മറ്റൊരു ലുക്കിലുള്ള താരത്തിന്റെ ചിത്രം വൈറലാകുകയാണ്. ദിലീപിനൊപ്പം ബോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങളിലും പ്രശസ്ത പരസ്യങ്ങളിലും അഭിനയിച്ച ജര്‍മന്‍കാരന്‍ ആന്‍ഡി വോണ്‍ ഇക്ക് എന്ന നടനും ഉണ്ട്. ചിത്രത്തില്‍ ആന്‍ഡിയും പ്രധാന വേഷം ചെയ്യുന്നുണ്ട്. രതീഷ് അമ്പാട്ട് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന സിനിമയുടെ തിരക്കഥ മുരളി ഗോപിയുടേതാണ്. ഗോകുലം ഗോപാലനാണ് നിര്‍മ്മാണം.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *