മക്കയില്‍ വാഹനാപകടത്തില്‍ കൊണ്ടോട്ടി സ്വദേശി മരിച്ചു

മക്ക: മക്കയിലുണ്ടായ വാഹനാപകടത്തില്‍ കൊണ്ടോട്ടി ഒളവട്ടൂര്‍ സ്വദേശി മരിച്ചു. കാട്ടുപീടിയേക്കല്‍ പരേതനായ മുഹമ്മദ് മാസ്റ്ററുടെ മകന്‍ മുബഷിര്‍ (24) ആണ് മരിച്ചത്. മുബഷിര്‍ ഓടിച്ചിരുന്ന വാഹനം ഡിവൈഡറില്‍ തട്ടി മറയുകയായിരുന്നു. മക്ക ഹിറ ഹോസ്പിറ്റല്‍ മോര്‍ച്ചറിയില്‍ സുക്ഷിച്ചിരിക്കുന്ന മൃതദേഹം മക്കയില്‍ ഖബറടക്കും. അവിവാഹിതനാണ്. മാതാവ്: ആമിന. സഹോദരങ്ങള്‍: മുഹ്്‌സിന്‍ (അധ്യാപകന്‍), മുര്‍ഷിദ

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *