വിശ്വാമിത്ര മഹര്‍ഷിയുടെ രൂപത്തിൽ ടിഡിപി എംപി പാര്‍ലമെന്റില്‍

ന്യൂഡല്‍ഹി: തെലുഗു ദേശം പാര്‍ട്ടി (ടിഡിപി) എംപി വിശ്വാമിത്ര മഹര്‍ഷിയുടെ വേഷമണിഞ്ഞെത്തിയത് കൗതുകമായി. ആന്ധ്രാപ്രദേശിന് പ്രത്യേക പദവി ആവശ്യപ്പെട്ടുള്ള പ്രതിഷേധത്തിന്റെ ഭാഗമായിട്ടായിരുന്നു ടിഡിപി എംപി നരമല്ലി ശിവപ്രസാദ് വിശ്വാമിത്ര മഹര്‍ഷിയുടെ വേഷത്തിലെത്തിയത്. പാര്‍ലമെന്റ് ബജറ്റ് സെഷന്റെ അവസാന ദിവസമായ ഇന്നാണ് ശിവപ്രസാദ് വിശ്വാമിത്ര മഹര്‍ഷിയെ പോലെ വസ്ത്രം ധരിച്ചെത്തിയത്. നേരത്തെ ശിവപ്രസാദ് സ്ത്രീവേഷത്തിലും, അലക്കുകാരന്റെ വേഷത്തിലും സ്‌കൂള്‍ കുട്ടിയെ പോലെയും വേഷം ധരിച്ച് പാര്‍ലമെന്റില്‍ വന്നിട്ടുണ്ട്. എന്‍ഡിഎ ആന്ധ്രാപ്രദേശിന് വാക്ക് നല്‍കിയ പ്രത്യേക പദവി നേടിയെടുക്കുക എന്നതാണ് ശിവപ്രസാദിന്റെ ലക്ഷ്യം.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *