അനുമതിയില്ലാതെ ജീവിതകഥയെഴുതി; യാസിർ ഉസ്മാൻ എന്ന എഴുത്തുകാരനെതിരെ നിയമനടപടിയുമായി സഞ്ജയ് ദത്ത്

യാസിൽ ഉസ്മാൻ എന്ന എഴുത്തുകാരൻ തന്റെ ജീവിത കഥയെഴുതിയത് അനുമതിയില്ലാതെ യെന്ന ആരോപണവുമായി നടൻ സഞ്ജയ് ദത്ത് രംഗത്ത്.ദ ക്രേസി അൺറ്റോൽഡ് സ്റ്റോറി ഓഫ് ബോളിവുഡ്സ് ബാഡ് ബോയി എന്ന പേരിൽ യാസിർ എഴുതിയ ജീവിതകഥയിൽ തന്നെ അപമാനി ച്ച് പണമുണ്ടാക്കാനുള്ള ശ്രമമാണുള്ളതെന്നും ഇതിനെതിരെ ശക്തമായ നിയമ നടപടിക്കൊരുങ്ങുകയാണ് താനെന്നും സഞ്ജയ് ട്വിറ്ററിൽ കുറിച്ചു.മാത്രമല്ല തന്റെ യഥാർത്ഥ ജീവിതകഥ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുമെന്നും താരം ആരാധകരെ അറിയിച്ചി ട്ടുണ്ട്. ‘ജുഗർനോട് പബ്ലിക്കേഷൻസിനെയോ യാസീർ ഉസ്മാനെയോ എന്റെ ജീവിതകഥ യെഴുതാൻ ഞാൻ ചുമതലപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. ഇതിനെതിരെ നിയമനടപടി സ്വീകരിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം അറിയിച്ചു

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *