ഹൊറർ ചിത്രവുമായി മംമ്ത മോഹൻദാസ്

കാർബണിനുശേഷം മംമ്ത മോഹൻദാസ് നായികയായി വീണ്ടും എത്തുന്നു. ഇത്തവണ ഒരു ഹൊറർ ചിത്രവുമായാണ് താരത്തിന്റെ വരവ്. അനൂപ് മേനോൻ നായകനാകുന്ന നീലിയുടെ ചിത്രീകരണം തുടങ്ങി.
സത്യൻ അന്തിക്കാടിന്റെ സഹസംവിധായകനായിരുന്ന അൽത്താഫിന്റെ ആദ്യ സ്വതന്ത്ര സിനിമാസംരംഭമാണിത്. നീലിയുടെ ചിത്രീകരണം തൃശൂരിൽ ആരംഭിച്ചു. ബാബുരാജ്, മറിമായം ശ്രീകുമാർ, സിനിൽ സൈനുദീൻ എന്നിവരാണ് മറ്റ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.റിയാസ് മാരമത്തും മുനീർ മുഹമ്മദ് ഉണ്ണിയും ചേർന്നാണ് തിരക്കഥ ഒരുക്കുന്നത്. നിർമ്മാണം സൺ ആൻഡ് ഫിലിംസിന്റെ ബാനറിൽ ഡോ. സുന്ദർ മേനോൻ. ചിത്രം ഡിസംബറിൽ തിയറ്ററുകളിൽ എത്തിയേക്കും.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *