എരഞ്ഞിപ്പാലം പ്രീ-റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് ട്രെയിനിങ് സെന്ററിൽ അധ്യാപികയെ പീഡിപ്പിച്ചെന്ന് പരാതി

കോഴിക്കോട്: എരഞ്ഞിപ്പാലം പ്രീ-റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് ട്രെയിനിങ് സെന്റര്‍ ഉടമ ഇതേ സ്ഥാപനത്തിലെ അധ്യാപികയെ പീഡിപ്പിച്ചെന്ന് പരാതി. കക്കോടി മോരിക്കര സ്വദേശി നവാസ് ജാനിനെതിരേയാണ് യുവതി പരാതി നല്‍കിയിരിക്കുന്നത്. സംഭവത്തില്‍ നടക്കാവ് പോലീസ് കേസെടുത്തു. മൂന്നുമാസമായി ഇയാള്‍ യുവതിയെ ശാരീരികവും മാനസികവുമായി പീഡിപ്പിച്ചുവരുകയായിരുന്നുവെന്നാണ് കേസ്

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *