ശനിയാഴ്ച്ച മാസപിറവി കാണാത്തതിനാല്‍ ഗള്‍ഫില്‍ തിങ്കളാഴ്ച്ച റമദാന്‍

ശനിയാഴ്ച്ച മാസപിറവി കാണാത്തതിനാല്‍ ഗള്‍ഫില്‍ തിങ്കളാഴ്ച്ചയായിരിക്കും റമദാന്‍. നാളെ ശഅബാന്‍ 30 പൂര്‍ത്തീകരിച്ച്‌ തിങ്കളാഴ്ച റമദാന്‍ ആരംഭിക്കുമെന്ന് മതകാര്യ മന്ത്രാലയങ്ങള്‍ അറിയിച്ചു.ചന്ദ്രനെ ആസ്പദമാക്കിയാണ് മുസ്‌ലിം ലോകം മാസം കണക്കാക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ വ്യത്യസ്ത രാജ്യങ്ങളില്‍ മാറ്റം വരാറുണ്ട്. വിശുദ്ധ ഖുര്‍ആന്‍ ഇറങ്ങിയ മാസമാണ് റമദാന്‍ എന്നതാണ് ഈ മാസത്തിന്റെ സവിശേഷത.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *