കള്ളവോട്ട് ചെയ്തവരുടേത് മാപ്പർഹിക്കാത്ത തെറ്റ്, തെളിഞ്ഞാൽ ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കെതിരെ നടപടി എടുക്കും; ടിക്കാറാം മീണ

കള്ളവോട്ട് ചെയ്തവരുടേത് മാപ്പർഹിക്കാത്ത തെറ്റെന്ന് ടിക്കാറാം മീണ. മൊത്തം 20 കള്ളവോട്ട് നടന്നെന്നാണ് തെളിഞ്ഞിരിക്കുന്നത്. വോട്ടർ പട്ടികയിൽ ക്രമക്കേട് നടന്നുവെന്നുള്ള ആരോപണം അന്വേഷിക്കുമെന്നും തെളിഞ്ഞാൽ ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കെതിരെ നടപടി എടുക്കുമെന്നും മീണ മാധ്യമ പ്രവര്‍ത്തകരോട് പറഞ്ഞു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *