ഹാര്‍ലി ഡേവിഡ്‌സണ്‍ ലോകത്തെ ഏറ്റവും വില കൂടിയ ബൈക്ക്

ലോകത്തെ ഏറ്റവും വില കൂടിയ ബൈക്കെന്ന റെക്കോര്‍ഡ് ഇനി ഹാര്‍ലി ഡേവിഡ്‌സണ്‍ സോഫ്റ്റ്‌ടെയിലിന് സ്വന്തം. കസ്റ്റമൈസേഷന്‍ ചെയ്ത ഹാര്‍ലി ഡേവിഡ്‌സണ്‍ സോഫ്റ്റ്‌ടെയിലിന് ഏകദേശം 12 കോടിയാണ് വില. വില കൂടിയ രത്‌നങ്ങളും സ്വര്‍ണവും ഉപയോഗിച്ച് അലങ്കരിച്ചാണ് ബൈക്കിന്റെ കസ്റ്റമൈസേഷന്‍ നിര്‍വഹിച്ചിരിക്കുന്നത്.

സ്വിറ്റ്‌സര്‍ലാന്‍ഡിലെ ആഡംബര വാച്ച് നിര്‍മാതക്കളാണ് ബൈക്കില്‍ വില കൂടിയ രത്‌നങ്ങളും സ്വര്‍ണ്ണവും വെച്ച് അലങ്കരിച്ചത്. കമ്പനിയുടെ സ്‌പെഷ്യല്‍ എഡിഷന്‍ വാച്ചിന്റെ പ്രചാരണത്തിനായാണ് ബൈക്കിനെ മാറ്റിയെടുത്തത്. ഏകദേശം 2500 മണിക്കൂര്‍ സമയമെടുത്താണ് ബൈക്കിനെ പുതുരൂപത്തിലേക്ക് മാറ്റിയെടുത്തത്.

360 അമുല്യ രത്‌നങ്ങള്‍ കൊണ്ടാണ് ബൈക്ക് അലങ്കരിച്ചിരിക്കുന്നത്. ബൈക്കിെന്റ ബോള്‍ട്ടുകളെല്ലാം സ്വര്‍ണ്ണത്തില്‍ തീര്‍ത്തവയാണ്. 2018 മെയ് ഒമ്പതിന് സൂറിച്ചിലാണ് പുതിയ ബൈക്ക് പുറത്തിറക്കിയത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *