ജ​ന​വി​ധി പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും മാ​നി​ക്കു​ന്നു. യു​ഡി​എ​ഫി​ന്‍റെ പ​രാ​ജ​യ​ത്തി​ല്‍ നി​രാ​ശ​പ്പെ​ടു​ന്നി​ല്ല ; ഉ​മ്മ​ന്‍ ചാ​ണ്ടി

കോ​ട്ട​യം: സം​സ്ഥാ​ന നി​യ​മ​സ​ഭാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ലേ​റ്റ ക​ന​ത്ത തി​രി​ച്ച​ടി​ക്ക് പി​ന്നാ​ലെ പ്ര​തി​ക​ര​ണ​വു​മാ​യി മു​ന്‍ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ഉ​മ്മ​ന്‍ ചാ​ണ്ടി. ജ​ന​വി​ധി പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും മാ​നി​ക്കു​ന്നു. യു​ഡി​എ​ഫി​ന്‍റെ പ​രാ​ജ​യ​ത്തി​ല്‍ നി​രാ​ശ​പ്പെ​ടു​ന്നി​ല്ല. പ​രാ​ജ​യ​ത്തി​ന്‍റെ കാ​ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍ പാ​ര്‍​ട്ടി വി​ല​യി​രു​ത്തു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കാ​ത്ത തോ​ല്‍​വി​യാ​ണു​ണ്ടാ​യ​ത്. തു​ട​ര്‍​ഭ​ര​ണ​ത്തി​ന് വേ​ണ്ട കാ​ര്യ​ങ്ങ​ളൊ​ന്നും ക​ഴി​ഞ്ഞ അ​ഞ്ച് വ​ര്‍​ഷം സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് ന​ട​ന്നി​രു​ന്നി​ല്ല. പ​രാ​ജ​യം നി​രാ​ശ​യോ​ടെ​യ​ല്ല, വെ​ല്ലു​വി​ളി​യോ​ടെ​യാ​ണ് ഏ​റ്റെ​ടു​ക്കു​ന്ന​ത്. തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ല്‍ ജ​യി​ച്ച​ത് കൊ​ണ്ട് അ​ഹ​ങ്ക​രി​ക്കു​ക​യോ തോ​റ്റ​ത് കൊ​ണ്ട് നി​രാ​ശ​പ്പെ​ടു​ക​യോ ചെ​യ്യി​ല്ല.
പു​തു​പ്പ​ള്ളി​യി​ല്‍ ത​ന്‍റെ ഭൂ​രി​പ​ക്ഷം ഇ​രു​പ​ത്തി ഏ​ഴാ​യി​ര​ത്തി​ല്‍ നി​ന്ന് ഏ​ഴാ​യി​ര​ത്തി​ലേ​ക്ക് എ​ത്തി​യ​തും പ​രി​ശോ​ധി​ക്കും. പു​തു​പ്പ​ള​ളി​യി​ല്‍ ഭൂ​രി​പ​ക്ഷം കു​റ​ഞ്ഞ​ത് വേ​റൊ​രു പാ​റ്റേ​ണാ​യി ക​ണ്ടാ​ല്‍ മ​തി. 50 വ​ര്‍​ഷം മു​മ്ബ് താ​ന്‍ മ​ത്സ​രി​ച്ച​പ്പോ​ള്‍ ചെ​റി​യ ഭൂ​രി​പ​ക്ഷ​മാ​ണ് ല​ഭി​ച്ച​ത്. അ​തു​പി​ന്നീ​ട് വ​ര്‍​ധി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.ത​ദ്ദേ​ശ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ല്‍ പു​തു​പ്പ​ള്ളി മ​ണ്ഡ​ല​ത്തി​ലെ പ​ല പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ലും ഇ​ട​തു പ​ക്ഷം മു​ന്നേ​റ്റ​മു​ണ്ടാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു. ഇ​തു മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ള്‍ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ണി​ച്ച​താ​ണ്. എന്താ​ണ് സം​ഭ​വി​ച്ച​തെ​ന്നു പ​രി​ശോ​ധി​ക്കും. പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ല്‍ ബാ​ക്കി കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ പ​രി​ശോ​ധി​ക്കു​മെ​ന്നും ഉ​മ്മ​ന്‍ ചാ​ണ്ടി കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ര്‍​ത്തു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *