സിംമ്പിള്‍ അവല്‍ പായസം

ചേരുവകള്‍

അവില്‍ രണ്ട് കപ്പ്, പാല്‍ മൂന്ന് കപ്പ്, പഞ്ചസാര ആറ് ടേബ്ള്‍സ്പൂണ്‍

ഏലക്കാപ്പൊടി ഒരു ടീസ്പൂണ്‍, മില്‍ക്‌മെയ്ഡ് നാല് ടേബ്ള്‍സ്പൂണ്‍

നെയ്യ്‌രണ്ട് ടേബ്ള്‍സ്പൂണ്‍,അണ്ടിപ്പരിപ്പ് പത്ത്

മുന്തിരി അഞ്ച്,ഉപ്പ് ഒരു നുള്ള്

തയാറാക്കുന്ന വിധം

അവില്‍ കഴുകി വെളളം വാര്‍ക്കുക. രണ്ട് ടേബിള്‍സ്പൂണ്‍ നെയ്യൊഴിച്ച് അവില്‍ വറുക്കുക. രണ്ടു കപ്പ് പാലിലേക്ക് വറുത്ത അവിലും ഏലക്കാപ്പൊടിയും പഞ്ചസാരയും ചേര്‍ത്ത് തിളപ്പിക്കുക. ഇടയ്ക്കിടെ ഇളക്കണം. നുളള് ഉപ്പ് ചേര്‍ക്കാം. അവില്‍ വെന്താല്‍ ഒരു കപ്പ് പാല്‍ ചേര്‍ത്ത് ചെറുചൂടില്‍ നന്നായി ഇളക്കണം. അതിലേക്ക് മില്‍ക്‌മെയ്ഡ് ചേര്‍ക്കുക. നെയ്യ് ചൂടാക്കി അണ്ടിപ്പരിപ്പും മുന്തിരിയും വറുത്ത് ചേര്‍ക്കുക.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *