അ​ബൂ​ദ​ബി: ഐ​ക്യ​രാ​ഷ്​​ട്ര​സ​ഭ​യു​ടെ മ​നു​ഷ്യാ​വ​കാ​ശ കൗ​ണ്‍സി​ലി​ലേ​ക്ക് തു​ട​ര്‍ച്ച​യാ​യ മൂ​ന്നാം ത​വ​ണ​യും യു.​എ.​ഇ തി​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ക്ക​പ്പെ​ട്ടു. യു.​എ​ന്‍ പൊ​തു​സ​ഭ​യി​ലെ ഏ​ഷ്യ-​പ​സ​ഫി​ക് ഗ്രൂ​പ്പി​ലെ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളു​ടെ 180 വോ​ട്ടു​ക​ളാ​ണ് യു.​എ.​ഇ​ക്ക്​ ല​ഭി​ച്ച​ത്. 2022 മു​ത​ല്‍ 2024 വ​രെ​യാ​ണ് കാ​ലാ​വ​ധി. യു.​എ.​ഇ ന​ട​ത്തി​വ​രു​ന്ന മ​നു​ഷ്യാ​വ​കാ​ശ പ്ര​വ​ര്‍ത്ത​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ സാ​ക്ഷ്യ​മാ​ണ് ഈ ​നേ​ട്ട​മെ​ന്ന് ദേ​ശീ​യ മ​നു​ഷ്യാ​വ​കാ​ശ സ​മി​തി ചെ​യ​ര്‍മാ​നും യു.​എ.​ഇ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ്​ ശൈ​ഖ് ഖ​ലീ​ഫ ബി​ന്‍ സാ​യി​ദ് ആ​ല്‍ നെ​ഹ്​​യാന്റെ ഉ​പ​ദേ​ഷ്​​ടാ​വു​മാ​യ ഡോ. ​അ​ന്‍വ​ര്‍ ഗ​ര്‍ഗാ​ഷ് പ​റ​ഞ്ഞു. രാ​ഷ്​​ട്രീ​യ, സാ​മ്ബ​ത്തി​ക, സാ​മൂ​ഹി​കാ​വ​കാ​ശ രം​ഗ​ത്തും സ്ത്രീ​ശാ​ക്തീ​ക​ര​ണ​ത്തി​ലും മ​ത, വം​ശീ​യ സ​ഹി​ഷ്​​ണു​ത​യി​ലും നി​യ​മ​സം​ഹി​ത​യി​ലും തൊ​ഴി​ലാ​ളി അ​വ​കാ​ശ​ങ്ങ​ളി​ലും മ​നു​ഷ്യ​ക്ക​ട​ത്ത് ത​ട​യു​ന്ന​തി​ലു​മ​ട​ക്കം യു.​എ.​ഇ ന​ല്‍​കു​ന്ന പി​ന്തു​ണ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര​ത​ല​ത്തി​ല്‍ ശ്ര​ദ്ധേ​യ​മാ​ണെ​ന്ന്​ അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *