നെയ്മര്‍ റയല്‍ മാഡ്രിഡില്‍ തന്നെ എത്തും: മാര്‍സെലോ

ബ്രസീലിയന്‍ ഫുട്‌ബോള്‍ താരം നെയ്മര്‍ ഭാവിയില്‍ റയല്‍ മാഡ്രിഡില്‍ എത്തുമെന്ന് ബ്രസീലിയന്‍ ലെഫ്റ്റ് ബാക്ക് മാര്‍സെലോ. ലോകത്തെ ഏറ്റവും മികച്ച താരമാകാനുള്ള മികവ് നെയ്മറിനുണ്ട്. റയല്‍ മാഡ്രിഡ് എന്നും ലോകത്തെ മികച്ച താരങ്ങളെയാണ് നോക്കുന്നത് എന്നും അതുകൊണ്ട് നെയ്മര്‍ അവിടെയെത്തും എന്നും മാര്‍സെലോ കഴിഞ്ഞ ദിവസം നടത്തിയ പത്ര സമ്മേളനത്തില്‍ പറഞ്ഞു.

റയല്‍ മാഡ്രിഡ് താരമാണ് മാര്‍സെലോ. നേരത്തെ പി എസ് ജി വിടാന്‍ നെയ്മര്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നതായും റയല്‍ മാഡ്രിഡാകും നെയ്മറിന്റെ പുതിയ തട്ടകമെന്നും അഭ്യൂഹങ്ങള്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു. മുന്‍ ബ്രസീലിയന്‍ താരം റിവാള്‍ഡോയും നെയ്മറിനോട് റയല്‍ മാഡ്രിഡിലേക്ക് കടക്കാന്‍ ഉപദേശം നല്‍കിയിരുന്നു

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *