ചെന്നൈ ഹോം‌മത്സരങ്ങള്‍ക്കുള്ള വേദിക്ക് മാറ്റം

ചൈന്നൈ: ചെന്നൈ സൂപ്പര്‍ കിംഗ്സിന്റെ ഹോം മത്സരങ്ങള്‍ക്കുള്ള വേദി മാറ്റി. സുരക്ഷ വീഴ്ച സംഭവിക്കാമെന്ന ബിസിസിഐയുടെ വിലയിരുത്തലാണ് തീരുമാനത്തിനു പിന്നില്‍. കാവേരി നദിജല തര്‍ക്കവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പ്രക്ഷോഭങ്ങള്‍ മത്സരത്തിന് ഭീഷണിയാകുമെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ടുണ്ട്. പകരം വേദി ബിസിസിഐ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. പൂനെയിലേക്ക് മത്സരങ്ങള്‍ മാറ്റുമെന്നാണ് ഒടുവില്‍ ലഭിക്കുന്ന സൂചനകള്‍. രണ്ട് വര്‍ഷത്തെ മടങ്ങിവരവിനു ശേഷം നാട്ടിലെത്തിയ ചെന്നൈ സൂപ്പര്‍ കിംഗ്സിന്റെ മത്സരങ്ങള്‍ കാണാനാകാത്തത് ആരാധകര്‍ക്ക് തിരിച്ചടിയായിരിക്കുകയാണ്. ചൊവ്വാഴ്ചയാണ് ചെന്നൈയുടെ ആദ്യ ഹോം മാച്ച്‌ എം.എ.ചിദംബരം സ്റ്റേഡിയത്തില്‍ നടന്നത്. കോല്‍ക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സിനെതിരായ മത്സരത്തിനിടെ സ്റ്റേഡിയത്തിന് പുറത്ത് കാവേരി വിഷയം ഉയര്‍ത്തി തമിഴ്നാട്ടിലെ വിവിധ സംഘടനകള്‍ പ്രതിഷേധം ഉയര്‍ത്തിയിരുന്നു. സംവിധായകന്‍ ഭാരതിരാജ ഉള്‍പ്പടെയുള്ള പ്രമുഖര്‍ അറസ്റ്റിലാവുകയും ചെയ്തിരുന്നു. ഇതിന് പിന്നാലെയാണ് വേദി മാറ്റാന്‍ ബിസിസിഐ തീരുമാനിച്ചത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *