സൗദി അറേബ്യയില്‍ സ്ഫോടനം

സൗദി അറേബ്യയില്‍ സ്ഫോടനം നടന്നതായി റിപ്പോർട്ട് . സൗദി അറേബ്യയുടെ തലസ്ഥാനമായ റിയാദിലാണ് സ്ഫോടനം ഉണ്ടായതെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ട്. മൂന്ന് തവണ സ്ഫോടന ശബ്‍ദം കേട്ടതായി റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നു. മൂന്നിടങ്ങളിലാണ് സ്ഫോടനം നടന്നതെന്ന് വാര്‍ത്ത ഏജന്‍സി, റോയിറ്റേഴ്‍സ്‍ സ്ഥിരീകരിച്ചു. റിയാദിന് മുകളില്‍ വലിയ തോതില്‍ പുക കണ്ടതായും, ദൃക്സാക്ഷികള്‍ പറഞ്ഞു. റിയാദിന് മുകളില്‍ മിസൈലുകള്‍ തടഞ്ഞെന്ന് സൗദി അറേബ്യന്‍ മാധ്യമങ്ങള്‍ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നുണ്ട്. സൗദി സര്‍ക്കാര്‍ ഇക്കാര്യം സ്ഥിരീകരിച്ചു. സൗദി വ്യോമസേന മിസൈലുകള്‍ തടഞ്ഞതായാണ് സര്‍ക്കാര്‍ സ്ഥിരീകരണം.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *