ഫിഫ: ആദ്യ മത്സരത്തില്‍ അര്‍ജന്റീന റഫറി നെസ്റ്റര്‍ പിറ്റാനാ നിയന്ത്രിക്കും

റഷ്യ: ലോകകപ്പിലെ ആദ്യ മത്സരം അര്‍ജന്റീനക്കാരനായ നെസ്റ്റര്‍ പിറ്റാനാ നിയന്ത്രിക്കും. പിറ്റാനയുടെ രണ്ടാം ലോകകപ്പാണിത്. ബ്രസീലില്‍ വെച്ച് നടന്ന ലോകകപ്പിലും നാല് മത്സരങ്ങള്‍ നെസ്റ്റര്‍ പിറ്റാനാ നിയന്ത്രിച്ചിരുന്നു. ല്യൂഷനിക്കി സ്റ്റേഡിയത്തില്‍ വെച്ച് നടക്കുന്ന മത്സരത്തില്‍ ആതിഥേയരായ റഷ്യ ഏറ്റുമുട്ടുന്നത് സൗദി അറേബ്യയയോടാണ്. വീഡിയോ അസിസ്റ്റന്റ് റെഫറിയിങ് നിലവില്‍ വരുന്ന ആദ്യ ലോകകപ്പ് കൂടിയാണ് റഷ്യയില്‍ നടക്കാനിരിക്കുന്നത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *