2000 രൂപ ക്യാഷ്ബാക്ക് ഓഫറുമായി നോക്കിയ 8 സിറോക്കോ വിപണിയില്‍

നോക്കിയ നിര്‍മ്മാണ കമ്പനിയായ എച്ച്എംഡി ഗ്ലോബല്‍ ഈ മാസം ആദ്യം അവതരിപ്പിച്ച നോക്കിയ 8 സിറോക്കോയുടെ വില്‍പ്പന ഇന്ത്യയില്‍ ആരംഭിച്ചു. 49,999 രൂപയാണ് ഇകൊമേഴ്‌സ് വെബ്‌സൈറ്റില്‍ ഈ ഫോണിന്റെ വില. എയര്‍ടെല്‍ നോക്കിയയുമായി ചേര്‍ന്ന് 2000 രൂപ ക്യാഷ്ബാക്ക് ഓഫറും നല്‍കുന്നുണ്ട്.

സ്റ്റീല്‍+ഗ്ലാസ് രൂപകല്‍പനയിലുള്ള ഫോണില്‍ എഡ്ജ് റ്റു എഡ്ജ് പി ഓഎല്‍ഇഡി 2കെ 5.5 ഇഞ്ച് ഡ്യുവല്‍ കര്‍വ്ഡ് ഡിസ്‌പ്ലേയാണുള്ളത്. നോക്കിയ സ്‌പേഷ്യല്‍ ഓഡിയോ, സീസ് ബ്രാന്റിന്റെ ഡ്യുവല്‍ ക്യാമറലെന്‍സുകള്‍ (13+12), 2X ഒപ്റ്റിക്കല്‍ സൂം, ആന്‍ഡ്രോയിഡ് ഓറിയോ എന്നിവയാണ് മറ്റ് പ്രത്യേകതകള്‍.

സ്‌നാപ് ഡ്രാഗണ്‍ 835 പ്രൊസസറില്‍ ആറ് ജിബി റാമും 128 ജിബി ശേഖരണ ശേഷിയും ഫോണിനുണ്ടാവും. വയര്‍ലെസ് ചാര്‍ജിങ് സൗകര്യവും ഫോണിനുണ്ട്. 3260 mAh ബാറ്ററിയാണിതിന്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *