കാഞ്ഞങ്ങാട് സര്‍ക്കാര്‍ സ്‌കൂളുകളില്‍ പഠനം ഇനി സ്മാര്‍ട്ടാകും

കാഞ്ഞങ്ങാട്: നിയോജകമണ്ഡലത്തിലെ സര്‍ക്കാര്‍ സ്‌കൂളുകളിലെ ഒന്നുമുതല്‍ ഏഴ് വരെയുള്ള എല്ലാ ക്ലാസുകളും സ്മാര്‍ട്ടാക്കുമെന്ന് മന്ത്രി ഇ.ചന്ദ്രശേഖരന്‍. ഈ വര്‍ഷത്തെ എംഎല്‍എ ഫണ്ടില്‍ മൂന്നു കോടി മുടക്കി 487 ക്ലാസ് മുറികള്‍ സ്മാര്‍ട്ടാക്കാന്‍ നടപടി സ്വീകരിക്കുന്നതായും മന്ത്രി പറഞ്ഞു.

കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം മടിക്കൈ, കിനാനൂര്‍കരിന്തളം പഞ്ചായത്തുകളിലെ 48 ക്ലാസ്മുറികള്‍ സ്മാര്‍ട്ടാക്കുന്നതിന് ഭരണാനുമതി ലഭിച്ച് കെല്‍ട്രോണ്‍ നടപടികള്‍ തുടങ്ങി. ഇതോടെ ഒന്നുമുതല്‍ എഴു വരെയുള്ള സര്‍ക്കാര്‍ സ്‌കൂള്‍ ക്ലാസ് മുറികള്‍ മുഴുവന്‍ സ്മാര്‍ട്ടാക്കുന്ന ആദ്യ മണ്ഡലമാകും കാഞ്ഞങ്ങാടെന്നും മന്ത്രി അവകാശപ്പെട്ടു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *