ബാംഗ്ലൂര്‍ ഡെയ്‌സ് സെറ്റില്‍ പലതവണ ഫഹദിനെയും നസ്രിയയും വിലക്കിയിട്ടുണ്ട്: താരങ്ങളുടെ പ്രണയത്തെ കുറിച്ച് അഞ്ജലി മേനോന്‍

ബാംഗ്ലൂര്‍ ഡെയ്‌സ് സെറ്റില്‍ സംവിധായിക അഞ്ജലി മേനോനെ നൈസായി പറ്റിച്ച് ഫഹദും നസ്രിയയും. ബാംഗ്ലൂര്‍ ഡെയ്‌സ് ചിത്രീകരണത്തിനിടയില്‍ ഫഹദിനെയും നസ്രിയയെയും അഞ്ജലി വിലക്കിയിരുന്നു. വലിയ കൂട്ടൊന്നും വേണ്ടെന്നായിരുന്നു സംവിധായിക ഇരുവരെയും വിലക്കിയത്.

ബാംഗ്ലൂര്‍ ഡെയ്‌സില്‍ സ്വരചേര്‍ച്ചയില്ലാത്ത ദമ്പതികളെ അവതരിപ്പിക്കുമ്പോള്‍ ആ കൂട്ട് അഭിനയത്തില്‍ പ്രതിഫലിക്കാതിരിക്കാനാണ് സംവിധായിക അത്തരത്തിലൊരു വിലക്ക് കൊണ്ട് വന്നത്. എന്നാല്‍ അഞ്ജലിയെ ഇരുവരും നൈസായി പറ്റിച്ചു. ഇരുവരും സെറ്റില്‍ അഞ്ജലിയെ അനുസരിച്ചില്ലെന്ന് മാത്രമല്ല, നൈസായി പറ്റിച്ച് സെറ്റില്‍ വെച്ച് തന്നെ പ്രണയവും തുടങ്ങി.

പൃഥ്വിയെ നായകനാക്കി അഞ്ജലി മേനോന്‍ ഒരുക്കുന്ന കൂടെയിലെ നസ്രിയ വീണ്ടും വെള്ളിത്തിരയിലേയ്ക്ക് തിരിച്ചെത്തുകയാണ്. ഫഹദുമായുള്ള വിവാഹ ശേഷം 4 വര്‍ഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷമാണ് നസ്രിയ അഭിനയ ജീവിതത്തിലേയ്ക്ക് മടങ്ങിയെത്തുന്നത്. പൃഥ്വിരാജ്, പാര്‍വ്വതി, നസ്രിയ എന്നിവരെ കേന്ദ്രകഥാപാത്രമാക്കി അഞ്ജലി മേനോന്‍ ഒരുക്കുന്ന ചിത്രത്തെ ആരാധകര്‍ പ്രതീക്ഷയോടെയാണ് കാത്തിരിക്കുന്നത്. ചിത്രീകരണം പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ ചിത്രം ജൂലൈ ആറിന് തിയേറ്ററുകളിലെത്തും.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *