സ്‌ട്രോബെറി കുഴമ്പ്ഷെയ്ക്ക്

[highlight]

പേശികള്‍ ദൃഢമാക്കൻ കൂടുതല്‍ പ്രോട്ടീന്‍ ഭക്ഷണം കഴിക്കേണ്ടതുണ്ട്. സ്‌ട്രോബെറി കുഴമ്പ് ഒരു ഷെയ്ക്ക് ആണ്. ഇതു കഴിക്കുന്നതിലൂടെ പ്രോട്ടീന്‍ ലഭ്യത വര്‍ധിക്കുകയും സ്‌ട്രോബെറി മെറ്റബോളിസം ഉണ്ടാക്കുകയും ചെയ്യുന്നതാണ് ഫലം.

[/highlight]

വേണ്ട സാധനങ്ങള്‍
പാട നീക്കിയ പാല്‍ : അരലിറ്റര്‍
സ്‌ട്രോബെറി : ഒരു കപ്പ്
ഓട്‌സ് : അരക്കപ്പ്
കട്ടിയില്ലാത്ത തൈര് :ഒരു കപ്പ്
ചണവിത്ത് – കാല്‍ക്കപ്പ്

ഉണ്ടാക്കുന്ന വിധം
മേല്‍പറഞ്ഞ സാധനങ്ങള്‍ എല്ലാം കൂടി മിക്‌സിയിലടിച്ച് കപ്പിലേക്ക് പകര്‍ന്നെടുക്കുക. ഈ ഷെയ്ക്ക് ഏതു സമയത്തും കഴിക്കാവുന്നതാണ്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *