വിവാഹചടങ്ങിനിടെ പത്തുവയസുകാരി ബലാത്സംഗം ചെയ്ത് കൊന്നു

റായ്പുര്‍: ഛത്തീസ്ഗഢില്‍ വിവാഹ ചടങ്ങ് നടക്കുന്നതിനിടെ പത്തുവയസുകാരി ബലാത്സംഗം ചെയ്ത് കൊന്നു. ബുധനാഴ്ച കബിര്‍ധാം ജില്ലയിലെ ഒരു ഗ്രാമത്തിലായിരുന്നു സംഭവം.

സംഭവത്തില്‍ 25കാരനായ ഒരാളെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. കൊല്ലപ്പെട്ട പെണ്‍കുട്ടിയുടെ തല കല്ല് കൊണ്ടിടിച്ച് തകര്‍ത്ത നിലയിലായിരുന്നു. പ്രതി വധൂവരന്‍മാരുടെ സുഹൃത്തും പെണ്‍കുട്ടി ബന്ധുവും ആണെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു.

എല്ലാവരും വിവാഹ ചടങ്ങില്‍ പങ്കെടുത്ത് കൊണ്ടിരിക്കെ പ്രതി കുട്ടിയെ ഇവിടെ നിന്ന് തട്ടിക്കൊണ്ട് പോകുകയായിരുന്നു. മൃതദേഹം വ്യാഴാഴ്ച സമീപത്തെ നദീതടത്തില്‍ നിന്നാണ് കണ്ടെത്തിയത്

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *