കരിപ്പൂര്‍ വിമാനത്താവളത്തില്‍ മിന്നല്‍ പണിമുടക്ക് നടത്തി ചുമട്ടുതൊഴിലാളികള്‍

കോഴിക്കോട്: കരിപ്പൂര്‍ വിമാനത്താവളത്തില്‍ മിന്നല്‍ പണിമുടക്ക് നടത്തി ചുമട്ടുതൊഴിലാളികള്‍. വേതന വര്‍ധനവ് ആവശ്യപ്പെട്ടാണ് മിന്നല്‍ പണിമുടക്കുമായി തൊഴിലാളികള്‍ രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുന്നത്. ഇതോടെ വിമാനങ്ങളില്‍ നിന്നുള്ള ലഗേജ് നീക്കം തടസപ്പെട്ടു. കൂടാതെ വിമാനങ്ങള്‍ അനിശ്ചിതമായി വൈകുകയാണ്. ആയിരത്തിലധികം യാത്രക്കാരാണ് വിമാനങ്ങളില്‍ നിന്ന് സാധനങ്ങള്‍ പുറത്തിറക്കാന്‍ കഴിയാതെ വലഞ്ഞിരിക്കുന്നത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *