രാഷ്ട്രപതിയെ ജാതി പറഞ്ഞ് അധിക്ഷേപിച്ച് അശോക് ഗെലോട്ട് ; പ്രതിഷേധം ശക്തം,കോൺഗ്രസ് മാപ്പ് പറയണമെന്ന് ബിജെപി

രാഷ്ട്രപതി റാം നാഥ് കോവിന്ദിനെ ജാതി പറഞ്ഞ് അധിക്ഷേപിച്ച് രാജസ്ഥാൻ മുഖ്യമന്ത്രി അശോക് ഗെലോട്ട്.പരാമർശം പട്ടിക വിഭാഗ വിരുദ്ധ,ദരിദ്ര സമൂഹ വിരുദ്ധ,ഭരണഘടനാ വിരുദ്ധമാണെന്നും മാപ്പു പറയണമെന്നും,ശക്തമായ നടപടിയെടുക്കണമെന്നും ബിജെപി ആവശ്യപ്പെട്ടു.

ജയ്പൂരിൽ ഗെലൊട്ട് നടത്തിയ വാർത്താസമ്മേളനത്തിലാണ് വിവാദ പരാമർശം നടത്തിയത്.ജാതി കണക്കുകൾ കൃത്യമാക്കാനാണ് റാം നാഥ് കോവിന്ദിനെ രാഷ്ട്രപതിയാക്കിയതെന്നായിരുന്നു പരാമർശം.ഭരണഘടനാപരമായി ഏറ്റവും ഉന്നത പദവിയിലിരിക്കുന്ന ആൾക്കെതിരെ ഏറ്റവും താഴ്ന്ന രീതിയിലാണ് കോൺഗ്രസ് ആക്രമണം നടത്തുന്നതെന്ന് ബിജെപി ആരോപിച്ചു.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *