ക്രിസ്ത്യന്‍ പള്ളിയ്ക്ക് നേരെ അജ്ഞാതര്‍ കല്ലെറിഞ്ഞു

തമിഴ്നാട്ടിലെ കോയമ്പത്തൂരില്‍ ക്രിസ്ത്യന്‍ പള്ളിയ്ക്ക് നേരെ അജ്ഞാതര്‍ കല്ലെറിഞ്ഞു. ആക്രമണത്തില്‍ സെന്റ്‌ സ്റ്റീഫന്‍സ് പള്ളിയുടെ ജനല്‍ ചില്ലുകള്‍ തകര്‍ന്നു. പരാതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ പോലീസ് കേസെടുത്ത് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.മാസങ്ങള്‍ക്ക് മുന്‍പ് സമാനമായ ആക്രമണം ഇവിടെ ഉണ്ടായതായി പള്ളിയിലുള്ളവര്‍ പറഞ്ഞു. ഇക്കാര്യവും പോലീസിനെ അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *