പുതിയ വയര്‍ലെസ്സ് ഹെഡ്‌ഫോണുമായി ഹുവായി

ഹുവായിയുടെ പുതിയ വയര്‍ലെസ്സ് ഹെഡ്‌ഫോണ്‍ പുറത്തിറക്കിയതായി റിപ്പോര്‍ട്ട്. ‘ ഫ്രീബഡ്‌സ് ‘ എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ഹെഡ്‌ഫോണ്‍ ഹുവായിയുടെ പുതിയ മോഡലായ P20 യ്‌ക്കൊപ്പമാണ് പുറത്തിറക്കിയത്. ആപ്പിള്‍ എയര്‍പോഡിനു സമാനമായ ഹെഡ്‌ഫോണാണ് ഹുവായ് അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. കറുപ്പ്, വെളുപ്പ് എന്നിങ്ങനെ രണ്ടു നിറങ്ങളില്‍ ഹെഡ്‌ഫോണ്‍ ലഭ്യമാകും.

ആപ്പിള്‍ എയര്‍പോഡിലേത് പോലെ നോയിസ് ഐസൊലേഷന്‍ സംവിധാനം ഫ്രീബഡ്‌സില്‍ സജ്ജീകരിച്ചിട്ടില്ല. എന്നാല്‍ ഇതില്‍ സിലിക്കണ്‍ ആവരണമുള്ള ടിപ്‌സ് ഉണ്ട്. ഫ്രീബഡ്‌സ് ഹെഡ്‌ഫോണിന്റെ സ്‌റ്റെമ്മിന് എയര്‍പോഡിലേതിനെക്കാല്‍ അല്‍പ്പം നീളം കൂടുതലാണ്. തിരശ്ചീനമായാണ് ഫ്രീബഡ്‌സ് വയ്‌ക്കേണ്ടതെന്ന പ്രത്യേകതയുമുണ്ട്. 10 മണിക്കൂര്‍ നീണ്ടുനില്‍ക്കുന്ന ബാറ്ററിയാണ് ഇതിന്റെ മറ്റൊരു പ്രത്യേകത.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *