ജനങ്ങള്‍ ആശങ്കയില്‍: ഭൂചലനവും 17 വരെ ശക്തമായ കാറ്റും മഴയ്ക്കും സാധ്യത

ഉത്തര്‍കാശി : ഉത്തരാഖണ്ഡിലെ ഉത്തര്‍കാശിയില്‍ ഭൂചലനം. റിക്ടര്‍ സ്‌കെയിലില്‍ 4.0 തിവ്രത രേഖപ്പെടുത്തിയ ഭൂചലനം വ്യാഴാഴ്ച രാവിലെ 6.12 ഓടെയാണ് ഉണ്ടായത്. സ്ഥലത്തിന്റെ 10 കിലോമീറ്റര്‍ അകലെയാണ് ഭൂകമ്പത്തിന്റെ പ്രഭവകേന്ദ്രം എന്ന് കാലാവസ്ഥ കേന്ദ്രം അറിയിച്ചു.

ജൂണ്‍ 13 മുതല്‍ 17 വരെ ശക്തമായ കാറ്റും മഴയ്ക്കും സാധ്യതയുണ്ടെന്നും കേന്ദ്രം ബുധനാഴ്ച മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കിയിരുന്നു. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമായിട്ടില്ല.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *