എഡിജിപിയുടെ പേഴ്‌സണല്‍ സ്റ്റാഫില്‍നിന്നു ഗവാസ്‌കറിന് മോചനം

തിരുവനന്തപുരം: എഡിജിപി സുദേഷ് കുമാറിന്റെ പേഴ്‌സണല്‍ സ്റ്റാഫില്‍നിന്നു ഗവാസ്‌കറെ മാറ്റി. എസ്എപി ക്യാമ്പിലേക്ക് ഗവാസ്‌കറിനെ മടക്കി അയക്കുകയായിരുന്നു. തൊഴില്‍ ക്രമീകരണത്തിന്റെ ഭാഗമായാണ് ഗവാസ്‌കറെ എഡിജിപിയുടെ ഡ്രൈവറായി നിയമിച്ചത്.

സുദേഷ് കുമാറിന്റെ മകള്‍ സ്‌നിഗ്ധ ഗവാസ്‌കറെ മര്‍ദിച്ച കേസില്‍ അന്വേഷണം നടന്നുവരികയാണ്. മര്‍ദനത്തില്‍ ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റ ഗവാസ്‌കര്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് ആശുപത്രി വിട്ടത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *