മദ്രസയിൽ കുട്ടിയെ പീഡിപ്പിച്ച സംഭവം, പോലീസ് അറസ്റ് ചെയ്ത മൗലവിയുടെ വീടാക്രമിച്ചു

ഡൽഹി : ഡെല്‍ഹിയില്‍ പത്തുവയസുകാരിയെ മദ്രസയില്‍ പീഡിപ്പിച്ച സംഭവത്തില്‍ പൊലീസ് അറസ്റ്റു ചെയ്ത മദ്രസയിലെ മൗലവിയുടെ വീടിന് നേരെ ആക്രമണം.വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ മുദ്രാവാക്യം വിളിച്ചെത്തിയ ഒരുകൂട്ടം അക്രമികള്‍ വീട് ആക്രമിക്കുകയായിരുന്നു.കേസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് വെള്ളിയാഴ്ചയാണ് മൗലവിയെ അറസ്റ്റു ചെയ്തത്. പെണ്‍കുട്ടിയെ പീഡിപ്പിച്ച 17 കാരനെ കഴിഞ്ഞദിവസം അറസ്റ്റു ചെയ്തിരുന്നു. ഇയാള്‍ പെണ്‍കുട്ടിയെ മദ്രസയില്‍ എത്തിച്ചത് മൗലവിയുടെ അറിവോടെയായിരുന്നോ എന്ന് പരിശോധിക്കാനാണ് പൊലീസ് ഇയാളെ അറസ്റ്റു ചെയ്തത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *