സംസ്ഥാനത്ത് പോളിംഗ് റെക്കോഡിലേക്ക്;ആറുമണിക്ക് ശേഷവും പല ബൂത്തുകളിലും പോളിംഗ് തുടരുന്നു

തിരുവനന്തപുരം : സംസ്ഥാനത്തു ആറുമണിക്ക് ശേഷവും പല ബൂത്തുകളിലും പോളിംഗ് തുടരുന്നു. പലയിടത്തും വോട്ടര്‍മാരുടെ നീണ്ട നിര ഇപ്പോഴും ഇവിടെ കാണാന്‍ സാധിക്കുന്നു.അതേസമയം ഏറ്റവും ഒടുവിലത്തെ വിവരം അനുസരിച്ച്‌ കേരളത്തില്‍ ഇതുവരെ പോളിംഗ് 75.33% രേഖപ്പെടുത്തി. 20 മണ്ഡലങ്ങളിലും പോളിംഗ് 70% പിന്നിട്ടു. കണ്ണൂരിലാണ് കൂടുതല്‍ പോളിംഗ്(79.81%) രേഖപ്പെടുത്തിയത്. പൊന്നാനിയിലാണ് കുറഞ്ഞ പോളിംഗ് രേഖപ്പെടുത്തിയത് 70.34%.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *