വാരിലക്‌സ് എക്‌സ് സീരീസ് ലെന്‍സുകള്‍ വിപണിയില്‍

കൊച്ചി: ഒഫ്താല്മിക്ക് ലെന്‍സുകളുടെ ലോക വ്യാപരത്തില്‍ മുന്‍നിരയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കു എസ്സിലാര്‍ പുതിയ നൂതന രീതിയിലുള്ള വാരിലക്‌സ് എക്‌സ് സീരീസ് ലെന്‍സുലകള്‍ അവതരിപ്പിച്ചു. ഇത്തെ ജീവിത ശൈലിയില്‍ സമീപ ദൃശ്യങ്ങളുടെ കാഴ്ച മെച്ചപ്പെടുത്തുകയാണ് ഡിസൈനര്‍ ലക്ഷ്യമിടുന്നത് .
പുത്തന്‍ തലമുറകളുടെ മാറികൊണ്ടിരിക്കുന്ന പ്രതീക്ഷകളെ നേരിടാന്‍ ഉതകുന്ന രീതിയിലാണ് വാരിലക്‌സ് എക്‌സ് സീരീസ് രൂപകല്പന ചെയ്തിട്ടുള്ളത്. കാഴ്ചകളില്‍ പരിമിതി ആഗ്രഹിക്കാത്തവരായ ഡിജിറ്റല്‍ മേഖലയില്‍ സജീവമായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന 1965-1980 കാലഘട്ടത്തില്‍ ജനിച്ചവര്‍ക്ക് വേണ്ടിയാണ് വാരിലക്‌സ് രൂപകല്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്‌

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *