ഞായറാഴ്ച മുതൽ കോഴിക്കോട് നിന്നുള്ള സർവീസ് നിർത്തിവെക്കുമെന്ന് കേരള ലക്ഷ്വറി ബസ് ഓപറേറ്റേഴ്സ് ആന്റ് ഓണേഴ്സ് അസോ.

മോട്ടോർ വാഹന വകുപ്പ് പരിശോധന നടത്തി പീഡിപ്പിക്കുകയാണെന്ന് ആരോപിച്ച് ഞായറാഴ്ച മുതൽ സർവീസ് അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് നിർത്തിവെക്കാൻ കേരള ലക്ഷ്വറി ബസ് ഓപറേറ്റേഴ്സ് ആൻറ് ഓണേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ തീരുമാനിച്ചു.

കല്ലട ബസിലെ ജീവനക്കാർ യാത്രക്കാരെ മർദ്ദിച്ച സംഭവത്തെ തുടർന്ന് അന്തർ സംസ്ഥാന പാതകളിൽ സർവീസ് നടത്തുന്ന ബസ്സുകളിൽ മോട്ടോർ വാഹന വകുപ്പ് നടത്തുന്ന പരിശോധന ശക്തമാക്കി. കോഴിക്കോട് പാളയത്ത് മൂന്നു സംഘങ്ങളായാണ് പരിശോധന നടത്തുന്നത്.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ഈവനിംഗ് കേരളയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *